About Us
Katie:
Je!Ulipataje wazo La Kuunda Rasilimali Kama Hii Ya Kielimu?
Support:
Mara ya kwanza tulipofika Kenya mnamo 2017,tuligundua kwamba vifaa vya Elimu vya Kikristo,Vitabu,na Mahubiri vilikuwa havipo kwa lugha ya Kiswahili.Kwa hivyo, ukuaji wa kiroho kwa wenyeji ni ngumu sana,kwani vifaa ni katika Kiingereza,ni ghali sana, na karibu haipatikani kwa watu wa kawaida.Pia,idadi kubwa ya wenyeji hawana ufahamu au hata hawana ujuzi wa lugha ya Kiingereza.Tulianza kuomba juu ya shida hii na hatimaye,tunaamini,kwamba Mungu alitupa fursa ya kuunda rasilimali kama hiyo katika muda mfupi sana.
Katie:
Je!Nini Kinaweza Kutarajiwa Kutoka Kwa Rasilimali Hii Ya Mtandao?
Support:
Rasilimali hii ni bure kabisa, na upatikanaji wa bure wa chakula cha kiroho chenye ubora wa hali ya juu:Vitabu vya Kikristo vilivyotafsiriwa,vifungu, mahubiri, vifaa vya kufundishia kwa wale wanaotaka kukua katika ufahamu wa Mungu na kujenga ukuaji wao wa kiroho.
Katie:
Je!Kwa Nini Rasilimali Hii inaitwa Rahisi.
Support:
Timu yetu inaamini kwamba kukua katika ukweli wa Ufalme wa Mungu inapaswa kuwa rahisi. Tulifanya kazi ili kufanikisha hii.Na sasa inapatikana kwa wote wanaokuja.
Katie:
Je! Ungewatakia Nini wasomaji wako?
Support:
Napenda kuwatakia vitu vichache: 1.Kumbuka Umilele.Hapa duniani hatudumu milele.Lakini wakati unaotumika hapa na maamuzi tunayofanya yataathiri umilele.Fanya maamuzi ya busara kwa kuzingatia kumcha Mungu na hautalazimika kujuta wakati wa umilele. 2.Chukua Neno la Mungu kwa umakini.Hii ndio dira inayofaa kuweka kwenye barabara ya kwenda kwa Mungu, hii ndio Ukweli ambao unaokoa roho yako na nafsi yako kwa umilele. Itakupa kuelewa ya wewe ni nani na ni nani Mungu . 3.Tumikia watu.Ubiri injili kwa maneno na matendo yako mwenyewe. Onyesha Kristo maishani mwako.Ikiwa unampenda Yesu,linda kondoo wake.